പിഎസ്സി എഴുതി മടുത്തു, കേരളത്തില്‍ നിന്നാല്‍ ജോലി കിട്ടില്ല; തിരുവനന്തപുരത്തു നിന്നും പ്രധാനമന്ത്രിയെ നേരില്‍ കണ്ട് സങ്കടം പറയാന്‍ ട്രെയിന്‍ കയറിയ യുവതിയെ വിജവാഡയില്‍ കണ്ടെത്തി

 പിഎസ്സി എഴുതി മടുത്തു, കേരളത്തില്‍ നിന്നാല്‍ ജോലി കിട്ടില്ല; തിരുവനന്തപുരത്തു നിന്നും പ്രധാനമന്ത്രിയെ നേരില്‍ കണ്ട് സങ്കടം പറയാന്‍ ട്രെയിന്‍ കയറിയ യുവതിയെ വിജവാഡയില്‍ കണ്ടെത്തി

തിരുവനന്തപുരം; ജോലി ലഭിക്കാൻ വേണ്ടി പ്രധാനമന്ത്രിയെ കാണാൻ ഇറങ്ങിത്തിരിച്ച യുവതിയെ കണ്ടെത്തി. തിരുവനന്തപുരം അ​ഞ്ചു​തെ​ങ്ങ് ​നെ​ടു​ങ്ങ​ണ്ട സ്വദേശിയായ മുപ്പത്തിമൂന്നു കാരിയെ വി​ജ​യ​വാ​ഡ​ ​റെ​യി​ൽ​വേ​സ്റ്റേ​ഷ​നിൽ നിന്നാണ് പൊലീസ് കണ്ടെത്തിയത്. എംഎ, ബിഎഡ് ബിരുദധാരിയായ അ​ജി​ത രണ്ട് ദിവസം മുൻപാണ് ആരോടും പറയാതെ വീടുവിട്ടത്.

കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ​ ​ത​നി​ക്ക് ​ജോ​ലി​ ​കി​ട്ടു​മെ​ന്ന​ ​പ്ര​തീ​ക്ഷ​ ​അ​സ്ത​മി​ച്ച​തോ​ടെ​യാ​ണ് ​വീ​ടു​വി​ട്ടി​റ​ങ്ങി​യ​തെ​ന്നാണ് ​യു​വ​തി​ ​പൊ​ലീ​സി​നോ​ട് ​പ​റ​ഞ്ഞത്. ഇവരെ ഇന്ന് നാട്ടിലെത്തിക്കും. പാ​വ​പ്പെ​ട്ട​ ​കു​ടും​ബ​ത്തി​ൽ​പ്പെ​ട്ട​ ​അ​ജി​ത വിവാഹമോചിതയാണ്. ​കൂ​ലി​പ്പ​ണി​ക്കാ​രാ​യ​ ​മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ൾ​ക്കൊ​പ്പം കഴിയുന്ന ഇവർ വീ​ടു​ക​ളി​ൽ​ ​ട്യൂ​ഷ​നെ​ടു​ത്താ​ണ് ​കു​ടും​ബം​ ​പു​ല​ർ​ത്തി​യി​രു​ന്ന​ത്.​ ​

പ​ല​ത​വ​ണ​ ​പിഎ​സ്സി ​ ​പ​രീ​ക്ഷ​യെ​ഴു​തി​യെ​ങ്കി​ലും​ ​റാ​ങ്ക് ​ലി​സ്റ്റി​ൽ​ ​ഇ​ടം​ ​നേ​ടാ​ത്ത​തി​ന്റെ​ ​മ​നോ​വി​ഷ​മ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു​ ​യു​വ​തി​യെ​ന്ന് ​ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ​ ​പ​റ​യു​ന്നു.​ ​ര​ണ്ട് ​ദി​വ​സം​ ​മു​ൻ​പ് ​ആ​രോ​ടും​ ​പ​റ​യാ​തെ​ ​യു​വ​തി​ ​വീ​ടു​വി​ട്ടി​റ​ങ്ങു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.​

​ക​ഴി​ഞ്ഞ​ ​ദി​വ​സം​ ​മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ൾ​ ​യു​വ​തി​യെ​ ​കാ​ണാ​നി​ല്ലെ​ന്ന് ​കാ​ട്ടി​ ​അ​ഞ്ചു​തെ​ങ്ങ് ​പൊ​ലീ​സി​ൽ​ ​പ​രാ​തി​ ​ന​ൽ​കി.​ ​തു​ട​ർ​ന്ന് ​ന​ട​ന്ന​ ​അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ൽ​ ​വ​ർ​ക്ക​ല​ ​റെ​യി​ൽ​വേ​ ​സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ​ ​നി​ന്ന് ​യു​വ​തി​ ​ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി​ക്ക് ​ടി​ക്ക​റ്റ് ​എ​ടു​ത്ത​താ​യി​ ​ക​ണ്ടെ​ത്തി.​ ​ ​റെ​യി​ൽ​വേ​ ​പൊ​ലീ​സു​മാ​യി​ ​സ​ഹ​ക​രി​ച്ച് ​ന​ട​ത്തി​യ​ ​അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് ​ ​ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.