ക്രൂരത അനുഭവിച്ച് ജീവന്‍ പോലും വെടിയേണ്ടി വരുന്നത് പെണ്ണിന്റെ തെറ്റോ? പീഡനം ഉണ്ടാകുന്നത് പെണ്‍കുട്ടികള്‍ക്ക് സംസ്‌ക്കാരം ഇല്ലാത്തതിനാല്‍; മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ള്‍ പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ളെ സം​സ്കാ​രം പ​ഠി​പ്പി​ക്ക​ണമെന്ന് എം​എ​ല്‍​എ

 ക്രൂരത അനുഭവിച്ച് ജീവന്‍ പോലും വെടിയേണ്ടി വരുന്നത് പെണ്ണിന്റെ തെറ്റോ? പീഡനം ഉണ്ടാകുന്നത് പെണ്‍കുട്ടികള്‍ക്ക് സംസ്‌ക്കാരം ഇല്ലാത്തതിനാല്‍;  മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ള്‍ പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ളെ സം​സ്കാ​രം പ​ഠി​പ്പി​ക്ക​ണമെന്ന് എം​എ​ല്‍​എ

ല​ക്നോ: ഹ​ത്രാ​സി​ല്‍ ദ​ളി​ത് പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി ക്രൂ​ര പീ​ഡ​ന​ത്തി​നി​ര​യാ​യി കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ യോ​ഗിസ​ര്‍​ക്കാ​രി​നെ​തി​രേ പ്ര​തി​ഷേ​ധ​മു​യ​രു​ന്ന​തി​നി​ടെ ബ​ലാ​ത്സം​ഗ​ക്കേ​സു​ക​ള്‍ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ വി​വാ​ദ പ​രാ​മ​ര്‍​ശ​വു​മാ​യി ബി​ജെ​പി എം​എ​ല്‍​എ രംഗത്ത്.

അ​മ്മ​മാ​ര്‍ പെ​ണ്‍​മ​ക്ക​ളെ ന​ല്ല മൂ​ല്യ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ള്‍​ക്കൊ​ണ്ട് വ​ള​ര്‍​ത്താ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ചാ​ല്‍ മാ​ത്ര​മേ ഇ​ത്ത​രം സം​ഭ​വ​ങ്ങ​ള്‍ ഇ​ല്ലാ​താ​കു​വെ​ന്നാ​ണ് ബ​ല്ലി​യ​യി​ലെ ബി​ജെ​പി എം​എ​ല്‍​എ സു​രേ​ന്ദ്ര സിം​ഗി​ന്‍റെ വി​വാ​ദ പ​രാ​മ​ര്‍​ശം.

സം​സ്കാ​രം കൊ​ണ്ടു മാ​ത്ര​മേ ഇ​തു അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യൂ. ഭ​ര​ണം കൊ​ണ്ടോ ആ​യു​ധം കൊ​ണ്ടോ പ​റ്റി​ല്ല. മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ള്‍ പെ​ണ്‍​മ​ക്ക​ളെ ന​ല്ല മൂ​ല്യ​ങ്ങ​ള്‍ പ​ഠി​പ്പി​ക്ക​ണം. ന​ല്ല സ​ര്‍​ക്കാ​രും സം​സ്കാ​ര​വും ഉ​ണ്ടെ​ങ്കി​ല്‍ മാ​ത്ര​മേ രാ​ജ്യം മ​നോ​ഹ​ര​മാ​കൂ​വെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.