“കെട്ടിയോന്റെ പരസ്ത്രീബന്ധം അറിഞ്ഞിട്ടും അയാളുടെ കാലുപിടിച്ച് കഴിയുന്ന ഒരു നാണംകെട്ട ഭാര്യ.., തന്തയുടെ അവിഹിതത്തിന് കൂട്ടുനിൽക്കുന്ന ഒരു മകൾ! മകനു ഫുൾ സപ്പോർട്ടുമായി, മരുമകളെ താറടിക്കുന്ന ഒരു അമ്മായി അമ്മ!പക്ഷേ പേരാണ് ഏറ്റവും വലിയ കോമഡി – കുടുംബവിളക്ക്!! യുവാവിന്റെ പോസ്റ്റ് വൈറൽ!!

 “കെട്ടിയോന്റെ പരസ്ത്രീബന്ധം അറിഞ്ഞിട്ടും അയാളുടെ കാലുപിടിച്ച് കഴിയുന്ന ഒരു നാണംകെട്ട ഭാര്യ.., തന്തയുടെ അവിഹിതത്തിന് കൂട്ടുനിൽക്കുന്ന ഒരു മകൾ! മകനു ഫുൾ സപ്പോർട്ടുമായി, മരുമകളെ താറടിക്കുന്ന ഒരു അമ്മായി അമ്മ!പക്ഷേ പേരാണ് ഏറ്റവും വലിയ കോമഡി – കുടുംബവിളക്ക്!! യുവാവിന്റെ പോസ്റ്റ് വൈറൽ!!

മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും ജനപ്രിയ ടെലിവിഷൻ സീരിയലുകളിൽ ഒന്നാണ് കുടുംബവിളക്ക്. ഏഷ്യാനെറ്റ് രാത്രി 8 മണിക്കാണ് സീരിയൽ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്നത്. കഴിഞ്ഞ കുറെ മാസങ്ങളായി ടെലിവിഷൻ റേറ്റിങ്ങിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനത്ത് നിൽക്കുന്ന പരിപാടി കൂടിയാണ് ഇത്. ഒരുതരത്തിലും ഒരു വ്യക്തിക്ക് അംഗീകരിക്കാൻ സാധിക്കാത്ത കഥയാണ് സീരിയൽ പറയുന്നത്.

എങ്കിൽപോലും റെക്കോർഡ് റേറ്റിംഗ് ആണ് സീരിയലിനു ലഭിക്കുന്നത്. എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള കഥകൾ മലയാളികൾ ആസ്വദിക്കുന്നത് എന്നതിനെ സംബന്ധിച്ച് ച ഒരു പഠനം തന്നെ വേണമെന്നാണ് കമന്റുകളിൽ പലരും അഭിപ്രായപ്പെടുന്നത്.

എന്നാൽ സീരിയലിനെ വിമർശിച്ചുകൊണ്ട് സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ വന്ന ഒരു പോസ്റ്റ് ആണ് ഇപ്പോൾ ചർച്ചാ വിഷയം.

 

“കെട്ടിയോന്റെ പരസ്ത്രീബന്ധം അറിഞ്ഞിട്ടും അയാളുടെ കാലുപിടിച്ച് കഴിയുന്ന ഒരു നാണംകെട്ട ഭാര്യ..

തന്തയുടെ അവിഹിതത്തിന് കൂട്ടുനിൽക്കുന്ന ഒരു മകൾ!

ഭാര്യയെ ഉപേക്ഷിച്ചു മറ്റൊരു സ്ത്രീയുടെ വീട്ടിൽ താമസമാക്കിയ മകനു ഫുൾ സപ്പോർട്ടുമായി, മരുമകളെ താറടിക്കുന്ന ഒരു അമ്മായി അമ്മ!!

പക്ഷേ പേരാണ് ഏറ്റവും വലിയ കോമഡി – കുടുംബവിളക്ക്!!” – ഇതാണ് കുറച്ചു ദിവസങ്ങളായി സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പരക്കുന്ന പോസ്റ്റ്.

മീരാ വാസുദേവ് ആണ് സീരിയലിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. സീരിയലിൽ സുമിത്ര എന്ന കഥാപാത്രത്തെ ആണ് ഇവർ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.