അ​പ്ര​തീ​ക്ഷി​ത സ​മ്മാ​ന ല​ബ്ധി​; ഓണം ബംബറിന്റെ രണ്ടാം സമ്മാനം നേടിയ ആറ് അമ്മമാരും ഇവിടെയുണ്ട് !

 അ​പ്ര​തീ​ക്ഷി​ത സ​മ്മാ​ന ല​ബ്ധി​; ഓണം ബംബറിന്റെ രണ്ടാം സമ്മാനം നേടിയ ആറ് അമ്മമാരും ഇവിടെയുണ്ട് !

തൃ​ശൂ​ർ: ഈ ​വ​ർ​ഷ​ത്തെ ഓ​ണം ബം​പ​ർ ലോ​ട്ട​റി​യു​ടെ ര​ണ്ടാം സ​മ്മാ​ന​മാ​യ ഒ​രു കോ​ടി രൂ​പ ആ​റ് വീ​ട്ട​മ്മ​മാ​ർ ചേ​ർ​ന്നെ​ടു​ത്ത ടി​ക്ക​റ്റി​ന്. ആ​റ് ര​ണ്ടാം സ​മ്മാ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ ഒ​ന്നാ​ണ് ഇ​വ​ർ​ക്ക് ല​ഭി​ച്ച​ത്.
കൊ​ട​ക​ര ആ​ന​ത്ത​ട​ത്തെ കൂ​ട്ടു​കാ​രി​ക​ളാ​യ ട്രീ​സ, ഓ​മ​ന, സി​ന്ധു, ദു​ർ​ഗ, ര​തി, അ​നി​ത എ​ന്നി​വ​ർ ചേ​ർ​ന്ന് എ​ടു​ത്ത TD 764733 എ​ന്ന ന​മ്പ​ർ ടി​ക്ക​റ്റാ​ണ് സ​മ്മാ​നാ​ർ​ഹ​മാ​യ​ത്.

ആ​റ് പേ​ർ ചേ​ർ​ന്ന് 100 രൂ​പ വീ​തം മു​ട​ക്കി ര​ണ്ടു ടി​ക്ക​റ്റു​ക​ളാ​ണ് അ​യ​ൽ​വാ​സി​ക​ളും സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ളു​മാ​യി ഇ​വ​ർ എ​ടു​ത്ത​ത്. ഓ​മ​ന​യു​ടെ മ​ക​ൻ ശ്രീ​ജി​ത്തി​നോ​ട് ടി​ക്ക​റ്റ് വാ​ങ്ങി​യ​ത്. അ​പ്ര​തീ​ക്ഷി​ത സ​മ്മാ​ന ല​ബ്ധി​യു​ടെ സ​ന്തോ​ഷ​ത്തി​ലാ​ണ് വീ​ട്ട​മ്മ​മാ​ർ.