അന്ന് എനിക്ക് പ്രായം 24, ട്രംപിന് 51! ടെന്നീസ് കളി കാണാന്‍ വന്ന എന്നെ വിഐപി സ്യൂട്ടില്‍ വച്ച് ട്രംപ് ബലാത്സംഗം ചെയ്തു! യുവതിയുടെ ആരോപണത്തില്‍ നാണം കെട്ട് ട്രംപ്‌

 അന്ന് എനിക്ക് പ്രായം 24, ട്രംപിന് 51! ടെന്നീസ് കളി കാണാന്‍ വന്ന എന്നെ വിഐപി സ്യൂട്ടില്‍ വച്ച് ട്രംപ് ബലാത്സംഗം ചെയ്തു! യുവതിയുടെ ആരോപണത്തില്‍ നാണം കെട്ട് ട്രംപ്‌

നി​ര​വ​ധി ലൈം​ഗീ​ക പീ​ഡ​ന ആ​രോ​പ​ണ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് വി​ധേ​യ​നാ​യ ആ​ളാ​ണ് ഡോ​ണ​ള്‍​ഡ് ട്രം​പ്. പ്ര​മു​ഖ അ​മേ​രി​ക്ക​ന്‍ കോ​ള​മി​സ്റ്റ് ഇ. ​ജീ​ന്‍ കോ​ര​ളി​നും ട്രം​പി​നെ​തി​രെ ലൈം​ഗീ​ക ആ​രോ​പ​ണ​വു​മാ​യി രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു.ഇപ്പോള്‍ ട്രം​പി​നെ​തി​രെ മു​ന്‍ മോ​ഡ​ല്‍ ആ​മി ഡോ​റി​സാ​ണ് ലൈം​ഗീ​കാ​രോ​പ​ണ​വു​മാ​യി രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യ​ത്.

1997 സെ​പ്റ്റം​ബ​റി​ല്‍ ന്യൂ​യോ​ര്‍​ക്കി​ല്‍ വ​ച്ചു ന​ട​ന്ന യു​എ​സ് ഓ​പ്പ​ണ്‍ ടെ​ന്നീ​സ് ടൂ​ര്‍​ണ​മെ​ന്‍റി​നി​ടെ വി​ഐ​പി സ്യൂ​ട്ടി​ല്‍ വ​ച്ച് ട്രം​പ് ത​ന്നെ ലൈം​ഗീ​ക​മാ​യി പീ​ഡി​പ്പി​ച്ചെ​ന്ന് ആ​മി ഡോ​റി​സ് ദ് ​ഗാ​ര്‍​ഡി​യ​നോ​ട് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

സം​ഭ​വ സ​മ​യം ഡോ​റി​സി​ന് 24 വ​യ​സാ​ണ് പ്രാ​യം. അ​ന്ന് 51കാ​ര​നാ​യി​രു​ന്ന ട്രം​പ് ര​ണ്ടാം ഭാ​ര്യ മാ​ര്‍​ല മേ​പി​ള്‍​സി​നൊ​പ്പ​മാ​ണ് ജീ​വി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്. ത​ന്‍റെ ആ​രോ​പ​ണ​ങ്ങ​ള്‍ ശ​രി​വ​യ്ക്കു​ന്ന​തി​നാ​യി യു​എ​സ് ഓ​പ്പ​ണ്‍ ടെ​ന്നി​സി​നു​ള്ള ത​ന്‍റെ ടി​ക്ക​റ്റും ട്രം​പി​നൊ​പ്പ​മു​ള്ള ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളും ഡോ​റി​സ് ഗാ​ര്‍​ഡി​യ​ന് കൈ​മാ​റി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

ഇ​പ്പോ​ള്‍ 48 വ​യ​സു​ള്ള ഡോ​റി​സ് ഇ​ര​ട്ട കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ അ​മ്മ​യാ​ണ്. 2016ല്‍ ​ഇ​ക്കാ​ര്യം തു​റ​ന്ന് പ​റ​യാ​ന്‍ താ​ന്‍ ആ​ലോ​ചി​ച്ചി​രു​ന്നു​വെ​ന്നും എ​ന്നാ​ല്‍ ത​ന്‍റെ കു​ടും​ബം ത​ക​രു​മെ​ന്ന ഭ​യ​ത്താ​ല്‍ ഇ​ക്കാ​ര്യം മ​റ​ച്ചു വ​യ്ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നും ഡോ​റി​സ് പ​റ​യു​ന്നു. കൗ​മാ​ര​ക്കാ​രാ​യ ത​ന്‍റെ പെ​ണ്‍​മ​ക്ക​ള്‍​ക്ക് മാ​ര്‍​ഗ​ദ​ര്‍​ശി​യാ​കാ​ന്‍ ക​ഴി​യ​ണം എ​ന്ന ആ​ഗ്ര​ഹ​ത്താ​ലാ​ണ് ഇ​പ്പോ​ള്‍ ഇ​ക്കാ​ര്യം തു​റ​ന്ന് പ​റ​യു​ന്ന​തെ​ന്നും ഡോ​റി​സ് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.