ഗൂഗിള്‍ മീറ്റ് വഴി ക്ലാസെടുത്ത ടീച്ചര്‍ക്ക് കുട്ടിയുടെ വക അശ്ലീല സന്ദേശം; മകനെ കുറിച്ച് പരാതിപ്പെട്ടപ്പോള്‍ അച്ഛന്റെ വക ഭീഷണിയും..

 ഗൂഗിള്‍ മീറ്റ് വഴി ക്ലാസെടുത്ത ടീച്ചര്‍ക്ക് കുട്ടിയുടെ വക അശ്ലീല സന്ദേശം; മകനെ കുറിച്ച് പരാതിപ്പെട്ടപ്പോള്‍ അച്ഛന്റെ വക ഭീഷണിയും..

ലക്‌നൗ: ഓണ്‍ലൈന്‍ ക്ലാസിനിടെ ടീച്ചര്‍ക്ക് അശ്ലീല സന്ദേശങ്ങള്‍ അയച്ച പത്താംക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ഥിക്ക് എതിരെ കേസ്. മകന്‍ ചെയ്ത തെറ്റ് അറിയിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചപ്പോള്‍ അച്ഛന്‍ ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയതായും ടീച്ചറുടെ പരാതിയില്‍ പറയുന്നു.

ഗൂഗിള്‍ മീറ്റ് വഴിയാണ് ഓണ്‍ലൈന്‍ ക്ലാസ് എടുത്തത്. ക്ലാസിനിടെ രണ്ടു അശ്ലീല സന്ദേശങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്.  തുടര്‍ന്ന് 30 വയസ്സുകാരിയായ അധ്യാപിക കുട്ടിയുടെ രക്ഷിതാക്കളെ സമീപിച്ചു. കുട്ടിയെ ശകാരിക്കുന്നതിന് പകരം തന്നോട് മോശമായി പെരുമാറുകയും ഭീഷണിപ്പെടുത്തുകയുമാണ് കുട്ടിയുടെ അച്ഛന്‍ ചെയ്തതെന്ന് അധ്യാപികയുടെ പരാതിയില്‍ പറയുന്നു.

ഉത്തര്‍പ്രദേശ് മൊറാദാബാദിലെ സ്വകാര്യ സ്‌കൂളിലെ ടീച്ചര്‍ക്കാണ് വിദ്യാര്‍ഥി അശ്ലീല സന്ദേശങ്ങള്‍ അയച്ചത്. ഓണ്‍ലൈന്‍ ക്ലാസ് എടുക്കുന്നതിനിടെയാണ് സന്ദേശങ്ങള്‍ അയച്ചത്. സന്ദേശങ്ങള്‍ മറ്റു ചില വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ കൂടി വായിച്ചതായി സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര അധ്യാപികയുടെ പരാതിയില്‍ പറയുന്നു. അച്ഛനും മകനുമെതിരെ കേസെടുത്ത് പൊലീസ് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.