കുവൈറ്റ്‌ സർക്കാർ പുറത്ത് വിടുന്ന കോവിഡ് കണക്കുകൾ കൃത്യം :വ്യാജ പ്രചാരണം തള്ളി ആ​രോ​ഗ്യ മ​ന്ത്രാ​ല​യം

 കുവൈറ്റ്‌ സർക്കാർ പുറത്ത് വിടുന്ന കോവിഡ് കണക്കുകൾ കൃത്യം :വ്യാജ പ്രചാരണം തള്ളി ആ​രോ​ഗ്യ മ​ന്ത്രാ​ല​യം

കുവൈറ്റ്:  കുവൈറ്റ്‌  സ​ർ​ക്കാ​ർ പു​റ​ത്തു​വി​ടു​ന്ന കോ​വി​ഡ്​ കേ​സു​ക​ളു​ടെ ക​ണ​ക്ക്​ കൃ​ത്യ​മാ​ണെ​ന്ന്​ ആ​രോ​ഗ്യ മ​ന്ത്രാ​ല​യം . കോ​വി​ഡ്​ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്താ​ത്ത​യാ​ൾ​ക്ക്​ പോ​സി​റ്റി​വാ​ണെ​ന്ന്​ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ഫോ​ണി​ൽ സ​ന്ദേ​ശം ല​ഭി​​ച്ചെ​ന്ന റി​പ്പോ​ർ​ട്ടു​ക​ളു​ടെ പ്രചരിച്ചതോടെയാണ് മ​ന്ത്രാ​ല​യം വി​ശ​ദീ​ക​ര​ണ​വു​മാ​യി രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യ​ത്. ​

കോ​വി​ഡ്​ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തു​ന്ന ഒാ​രോ​രു​ത്ത​രെ​യും കൃത്യമായി ര​ജി​സ്​​റ്റ​ർ ചെ​യ്യു​ന്നു​ണ്ട്. സി​വി​ൽ ​െഎ​ഡി കാ​ർ​ഡ്​ ന​മ്പ​റും ഫോ​ൺ ന​മ്പ​റും ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ വ്യ​ക്തി​ഗ​ത വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ ശേ​ഖ​രി​ക്കു​ന്നു​മു​ണ്ട്. ഇൗ ​ന​മ്പ​റി​ലേ​ക്കാ​ണ്​ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ഫ​ലം അ​യ​ക്കു​ന്ന​ത്. ചി​ല​പ്പോ​ൾ ര​ണ്ടു​ വ്യ​ക്തി​ക​ൾ ഒ​രേ ന​മ്പ​ർ ന​ൽ​കി​യ​തി​നാ​ലാ​വാം ഇ​ത്ത​ര​ത്തി​ൽ സ​ന്ദേ​ശം വ​ന്നു​വെ​ന്ന റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്​ സ​ത്യ​മാ​ണെ​ങ്കി​ൽ സം​ഭ​വി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടാ​വു​ക.

ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ മ​ന്ത്രാ​ല​യം അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തും. കോ​വി​ഡ്​ കേ​സു​ക​ളു​ടെ​യും രോ​ഗ​മു​ക്തി​യു​ടെ​യും ചി​കി​ത്സ​യി​ലു​ള്ള​വ​രു​ടെ​യും വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്​ സു​താ​ര്യ​വും സ​ത്യ​സ​ന്ധ​വു​മാ​യ റി​പ്പോ​ർ​ട്ടാ​ണ്​ എ​ല്ലാ ദി​വ​സ​വും പു​റ​ത്തു​വി​ടു​ന്ന​ത്. മറ്റുള്ള പ്രചാരണങ്ങണെല്ലാം അടിസ്ഥാനരഹിതമാണെന്നും ഇതിൽ അവ്യക്തതയുടെ പ്രശ്നം ഉദിക്കുന്നില്ലെന്നും അധികൃതർ അറിയിച്ചു.